Lịch Thi Đấu Bóng Đá Seagame 30

Share:

*
APOEL Nicosia Apollon Limassol 22:00 AEL Limassol Cúp đất nước Thụy Sĩ, từ bây giờ - 10/02 Etoile Carouge 1 - 2 St. Gallen VĐQG Romania, bây giờ - 10/02 FC Academica Clinceni 0 - 3 FC FCSB U Craiova 1948 22:00 Botosani VĐQG Hy Lạp, hôm nay - 10/02 Atromitos 22:15 Lamia Cúp giang sơn Hy Lạp, lúc này - 10/02 Athens 1 - 2 PAOK FC Premier League, trong ngày hôm qua - 09/02Hạng tốt nhất Anh, hôm qua - 09/02Coppa Italia, ngày qua - 09/02Cúp tổ quốc Pháp, hôm qua - 09/02Fifa Club World Cup, trong ngày hôm qua - 09/02Hạng nhất người tình Đào Nha, trong ngày hôm qua - 09/02Hạng 2 Đức, ngày hôm qua - 09/02Hạng tốt nhất Scotland, ngày hôm qua - 09/02Cúp tổ quốc Thổ Nhĩ Kỳ, trong ngày hôm qua - 09/02Cúp quốc gia Hà Lan, ngày qua - 09/02Cúp đất nước Thổ Nhĩ Kỳ, ngày qua - 09/02VĐQG Ai Cập, hôm qua - 09/02VĐQG Indonesia, hôm qua - 09/02VĐQG Australia, ngày hôm qua - 09/02VĐQG Colombia, ngày hôm qua - 09/02VĐQG Qatar, hôm qua - 09/02VĐQG Cyprus, hôm qua - 09/02Cúp nước nhà Séc, ngày qua - 09/02Cúp đất nước Thụy Sĩ, trong ngày hôm qua - 09/02VĐQG Slovenia, trong ngày hôm qua - 09/02VĐQG Romania, ngày hôm qua - 09/02Cúp nước nhà Ba Lan, ngày hôm qua - 09/02Cúp giang sơn Hy Lạp, ngày hôm qua - 09/02
West si mê 1 - 0 Watford
Newcastle 3 - 1 Everton
Burnley 1 - 1 Man United
Coventry thành phố 1 - 1 Blackpool
Derby County 3 - 1 Hull city
Fulham 3 - 0 Millwall
Luton Town 2 - 1 Barnsley
Stoke thành phố 3 - 0 Swansea
Inter 2 - 0 Roma
Monaco 2 - 0 Amiens
Monterrey 3 - 1 Al-Jazira
Al Hilal 0 - 1 Chelsea
Feirense 4 - 1 Farense
CF Estrela 1 - 3 Academica
Karlsruher SC 0 - 2 Sandhausen
Queen's Park 2 - 1 Dumbarton
Alloa Athletic 0 - 3 Falkirk
Fenerbahce 0 - 1 Kayserispor
PSV 4 - 0 NAC Breda
Bandirmaspor 2 - 4 Sivasspor
Hatayspor 0 - 2 Antalyaspor
ENPPI 0 - 0 Misr El-Maqasa
Persija Jakarta 20:30

Hoãn

Madura United
Wellington Phoenix 1 - 0 Melbourne Victory
Perth Glory 15:55

Hoãn

Newcastle Jets
Independiente Medellin 3 - 1 Cortulua
Deportivo Pereira 08:05

Hoãn

Once Caldas
Al-Sadd 2 - 0 Umm Salal
Al-Duhail SC 4 - 1 Al-Shamal
Al-Wakra 0 - 1 Qatar SC
Olympiakos Nicosia 0 - 0 Larnaca
SK Sigma Olomouc 0 - 0 Slovacko
Slavia Prague 0 - 2 Sparta Prague
Yverdon 1 - 0 Lausanne
Olimpija Ljubljana 1 - 0 Mura
FC Voluntari 0 - 0 Rapid Bucuresti
Chindia Targoviste 1 - 1 ACS Champions FC Arges
Chindia Targoviste 22:00 FC Arges Pitesti
CS Mioveni 1 - 1 FCV Farul Constanta
Piast Gliwice 02:00 Gornik Zabrze
Piast Gliwice 0 - 0 Gornik Zabrze
Anagennisi Karditsas 0 - 1 Panathinaikos
Olympiacos 3 - 1 Panetolikos

Bài viết liên quan